วันที่ 23,24,29 พ.ย.59 ที่ผ่านมาตัวแทนจากทางบริษัท ขอนแก่นแหอวน จำกัด ได้เดินทางไปมอบทุนการศึกษาให้กับน้องๆที่ผ่านการคัดเลือกทุนการศึกษาในโครงการให้ทุนการศึกษาระดับปริญญาตรีของบริษัทฯ ที่มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลราชมงคลกรุงเทพ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน วิทยาเขตสกลนคร และมหาวิทยาลัยนครพนม ขอแสดงความยินดีกับ น้องขวัญ น้องจ๋า น้องโอ น้องแฮรี่ และน้องมอส ที่ผ่านการคัดเลือกด้วยนะคะ
![](https://ecatalog.kkfnets.com/wp-content/uploads/2018/08/PB230017.jpg)
OLYMPUS DIGITAL CAMERA
![](https://ecatalog.kkfnets.com/wp-content/uploads/2018/08/PB230019.jpg)
OLYMPUS DIGITAL CAMERA